K 42 E 6
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

K 42 E 6

Chào các doanh nhân tương lai

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

sao ko co ai pót bai trong nhom minh vay?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
quangtro

quangtro

sao ko co ai pót bai trong nhom minh vay? Empty
Bài gửiTiêu đề: sao ko co ai pót bai trong nhom minh vay?   sao ko co ai pót bai trong nhom minh vay? Icon_minitimeTue Dec 11, 2007 10:51 pm

nhom minh sap thanh nhom co it bai pót nhat rui day!de nghi moi nguoi tich cuc chut nha!thao luan con moi mot mon KTVM nua thoi nen moi nguoi lam on doan ket chut!hì hì.
ah,sau khi thi hoc ki xong tui thay nhom minh"chip in"sau do lam mot cai party nho nhỏ được ko?vì tui thay du sao học với nhau hơn mot nam rui ma tui thực ra vẫn ko choi thân duoc voi ai trong nhóm hay trong lop ca!thật sự hơi buồn!!!!!! Embarassed
blackeyes

blackeyes

Bài gửiTiêu đề: Re: sao ko co ai pót bai trong nhom minh vay?   sao ko co ai pót bai trong nhom minh vay? Icon_minitimeWed Dec 12, 2007 4:53 pm

Này nhé, lấy tư cách là một người bạn. Tui thấy chẳng phải là ở lớp ông không chơi được với ai cả. Theo ông thì thế nào là chơi với nhau ?
- Đến lớp nói chuyện cùng với nhau?
- Chia sẻ những tâm sự?
Tôi thấy ngoài việc ông hay ngồi mấy cái bàn trên nên anh em không hiểu được ông thôi. Chứ thực ra tôi thấy ông vẫn hòa đồng đấy chứ lol! lol! lol!
uh huh

uh huh

Bài gửiTiêu đề: .   sao ko co ai pót bai trong nhom minh vay? Icon_minitimeWed Dec 12, 2007 5:15 pm

thế nỳ đi , thi xong marketing , nhóm 4 họp nhóm , ai Ok thì replay
http://360.yahoo.com/old_tortoise311
uh huh

uh huh

Bài gửiTiêu đề: ,   sao ko co ai pót bai trong nhom minh vay? Icon_minitimeWed Dec 12, 2007 5:15 pm

vì dù sao theo tui hỉu , sang kì 2 năm thứ 2 có lẽ lớp mình sẽ khó học cùng nhau
uh huh

uh huh

Bài gửiTiêu đề: .   sao ko co ai pót bai trong nhom minh vay? Icon_minitimeWed Dec 12, 2007 5:25 pm

quangtro đã viết:
nhom minh sap thanh nhom co it bai pót nhat rui day!de nghi moi nguoi tich cuc chut nha!thao luan con moi mot mon KTVM nua thoi nen moi nguoi lam on doan ket chut!hì hì.
ah,sau khi thi hoc ki xong tui thay nhom minh"chip in"sau do lam mot cai party nho nhỏ được ko?vì tui thay du sao học với nhau hơn mot nam rui ma tui thực ra vẫn ko choi thân duoc voi ai trong nhóm hay trong lop ca!thật sự hơi buồn!!!!!! Embarassed

có thể là như thế , nhưng mà sự thật hok đến nỗi bi đát như thế .
Thực sự là ông có những câu nói mà tôi hok thể nào quên đc

" đời thật nhục - ăn cơm cục - uống nước đục - làm hùng hục "

" do how now ? "

với cái cák nói chiện như thế thì wá OK rồi còn j` , cái chính là do bản thân ông nên open hơn , thì mọi việc có lẽ sẽ ổn thôi mà .

có thể có những người rất hợp với tính ông mà ông chưa bít mà thôi
quangtro

quangtro

Bài gửiTiêu đề: Re: sao ko co ai pót bai trong nhom minh vay?   sao ko co ai pót bai trong nhom minh vay? Icon_minitimeFri Dec 14, 2007 8:54 am

Thanks all!Đặc biệt rất cám ơn uh huh.tui se cố gang để tiếp thu.vì dù sao,o bất cứ đâu ta cũng cần những người bạn.tui ko nằm ngoài câu nói đó.Thanks all once again!!!!
sao ko co ai pót bai trong nhom minh vay? 1210
Anh chàng kim nguu
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: sao ko co ai pót bai trong nhom minh vay?   sao ko co ai pót bai trong nhom minh vay? Icon_minitime

sao ko co ai pót bai trong nhom minh vay?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» nhom' V vào đây
» [b]danh sach thanh vien nhom[/b] [b]2[/b]
» con gai lop minh
» ĐIỂM TRONG NĂM
» Lịch thảo luận trong tháng 12