K 42 E 6
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

K 42 E 6

Chào các doanh nhân tương lai

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

NHÓM IV CLICK VÀO MAU

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
uh huh

uh huh

NHÓM IV CLICK VÀO MAU Empty
Bài gửiTiêu đề: NHÓM IV CLICK VÀO MAU   NHÓM IV CLICK VÀO MAU Icon_minitimeTue Jan 22, 2008 10:32 pm

nhóm mình àh ,tranh thủ mà post bài đi ,1 trong những cơ hội hiếm hoi còn mang danh nghĩa nhóm 4 đó . Nhóm mình sắp có Quang Fượng đi òi . ( còn ai đi nữa ko thì ko nhớ rõ ) , và sắp có thêm Thuỷ là thành viên nhóm 4 rùi .

ý tui mún nói là môn tiếng Trung ý mà . có j` mọi người post những bài viết cuối cùng cho nhóm 4 học kì 1 năm thứ 2 của chúng ta
http://360.yahoo.com/old_tortoise311
quangtro

quangtro

Bài gửiTiêu đề: Re: NHÓM IV CLICK VÀO MAU   NHÓM IV CLICK VÀO MAU Icon_minitimeWed Jan 23, 2008 7:18 am

hehe!!!4 với 5 gì nữa,anh em chuẩn bị tinh thần nhé!!!Thằng Quân làm nhóm trưởng còn tui làm thư ký cơ đấy!!!Xác định luôn là vừa!!!
blackeyes

blackeyes

Bài gửiTiêu đề: Re: NHÓM IV CLICK VÀO MAU   NHÓM IV CLICK VÀO MAU Icon_minitimeWed Jan 23, 2008 11:14 am

Nhóm tiếng trung cũng không có gì là vất vả lắm. Tuy tui đã đầu quân cho câu lạc bộ khác nhưng bất kỳ lúc nào anh em cần có sự trợ giúp hay muốn tham khảo ý kiến môn trung này thì cứ nhắn cho mình nha. Rất sẵn lòng góp sức với anh em để có kết quả thật ngon lành study lol!
uh huh

uh huh

Bài gửiTiêu đề: .   NHÓM IV CLICK VÀO MAU Icon_minitimeWed Jan 23, 2008 5:17 pm

những j` mà Quang Fượng để lại là rất lớn . tui tự hỏi , Quang Fượng đi òi , ai sẽ là linh hồn mới của nhóm ( nhóm mấy nhỉ ) àh nhóm V đây ?
http://360.yahoo.com/old_tortoise311
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: NHÓM IV CLICK VÀO MAU   NHÓM IV CLICK VÀO MAU Icon_minitime

NHÓM IV CLICK VÀO MAU
Trang 1 trong tổng số 1 trang