K 42 E 6
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

K 42 E 6

Chào các doanh nhân tương lai

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Bóng bàn việc đi chơi của lớp mình

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
lua12

Bóng bàn việc đi chơi của lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Bóng bàn việc đi chơi của lớp mình   Bóng bàn việc đi chơi của lớp mình Icon_minitimeSun Nov 30, 2008 10:48 pm

quan điểm của a đã trình bày rồi.quê ai có phong cảnh hữu tình thì giới thiêu đê.Nói thật đấy,vì nếu đi đến nơi ma chẳng ai bít jì thì cũng hơi ghê.Tốt nhất là đi đên nơi mà mình đã liên lạc trước.Nhất là nhưng nơi ma có chỗ quen bít thì lại rẻ hơn một phần nữa
HuongNguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóng bàn việc đi chơi của lớp mình   Bóng bàn việc đi chơi của lớp mình Icon_minitimeMon Dec 01, 2008 1:30 pm

e có ý kiến này.tại sao chúng ta lại cứ thích đi xa 2 ngày 1 đêm nhỉ.trong khi những nơi gần gần quanh Hà Nội thì lại chẳng đi,trong khi đi gần tốn ít xiền hơn nhiều người có khả năng đi hơn mà vẫn vui,phong cảnh cũng đâu kém.nhưng đấy là ý kiến của e thui nha',nhưng đấy là trg tương lai gần trong học kỳ tới,còn h em nhiệt liệt hưởng ứng kế hoạch ăn uống của a Dũng.
uh huh

uh huh

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóng bàn việc đi chơi của lớp mình   Bóng bàn việc đi chơi của lớp mình Icon_minitimeMon Dec 01, 2008 2:41 pm

thực ra thì đi đâu chơi cũng đc, nghĩ là đông vui, chứ mới chỉ có 2 người là anh Dũng n Hương thôi mà đã trái ngược thế kia rồi. nói chung là đi đâu cũng đc, miễn là mọi ng nhiệt tình tham ja.

và thực sự là bạn nào còn có ý nghĩ là: "bạn cùng nhóm chơi với mình ko đi thì mình ko đi đâu" thì nên bỏ cák nghĩ đó đi, Mình đi đây là đi chơi với cả lớp, chứ ko fải đi chơi theo nhóm.

Tóm lại là khi kế hoạch hoàn tất mong mọi người tham ja càng đông càng vui. chứ thực ra thì đi đến địa chỉ nào cũng ko quan trọng lắm, chỉ cần đông là dzui rùi
http://360.yahoo.com/old_tortoise311
lua12

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóng bàn việc đi chơi của lớp mình   Bóng bàn việc đi chơi của lớp mình Icon_minitimeWed Dec 03, 2008 10:08 pm

Thực ra thì đi 2 ngày cũng không tốn tiền hơn là mấy,tiền lưu xe qua đêm cũng không nhiều,ngủ nghỉ thì đi đông cũng rẻ,ăn uống thì ở đâu mà chẳng phải ăn.với cả cả lớp có buổi tối để chơi nhhững trò chơi mang tính tập thể.Nếu đi trong ngày thì khó mà bố trí đc tg.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóng bàn việc đi chơi của lớp mình   Bóng bàn việc đi chơi của lớp mình Icon_minitime

Bóng bàn việc đi chơi của lớp mình
Trang 1 trong tổng số 1 trang