K 42 E 6
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

K 42 E 6

Chào các doanh nhân tương lai

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Sắp thi rùi anh em ơi!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
quangtro

quangtro

Sắp thi rùi anh em ơi! Empty
Bài gửiTiêu đề: Sắp thi rùi anh em ơi!   Sắp thi rùi anh em ơi! Icon_minitimeTue Dec 18, 2007 10:37 pm

Sắp tới thi hết kỳ rùi anh em ui!Nhóm IV minh chắc thi thì ngồi gần nhau đấy nhỉ?Nên nếu có j thì mong anh em đùm bọc lẫn nahu chút nhá!(một chút chứ không cần quá nhìu đâu).Giúp anh em về quê ăn tết cho nó ngon chút!!!hehehehehehehehe Very Happy Very Happy Very Happy
Sắp thi rùi anh em ơi! Aey10
blackeyes

blackeyes

Bài gửiTiêu đề: Re: Sắp thi rùi anh em ơi!   Sắp thi rùi anh em ơi! Icon_minitimeWed Dec 19, 2007 10:18 am

Tôi đang lo môn lích sử Đảng đây này. híc híc. Thấy người ta bảo là lên http://www.ledinhtan.com ma xem đề cương thế mà vào chẳng thấy gì cả. Không biết học thế này làm sao phấn đấu được đây affraid affraid affraid scratch scratch
uh huh

uh huh

Bài gửiTiêu đề: .   Sắp thi rùi anh em ơi! Icon_minitimeThu Dec 20, 2007 10:29 pm

hơn tuần nay chẳng có j` mới , 4rum thì đang đóng cửa , chẳng có information , nói chung là website ở trong tình trạng never updated
http://360.yahoo.com/old_tortoise311
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Sắp thi rùi anh em ơi!   Sắp thi rùi anh em ơi! Icon_minitime

Sắp thi rùi anh em ơi!
Trang 1 trong tổng số 1 trang