K 42 E 6
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

K 42 E 6

Chào các doanh nhân tương lai

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

CẢM NHẬN CỦA TÔI!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
VŨ HUY BẢO

CẢM NHẬN CỦA TÔI! Empty
Bài gửiTiêu đề: CẢM NHẬN CỦA TÔI!   CẢM NHẬN CỦA TÔI! Icon_minitimeSat Dec 22, 2007 11:07 pm

NHÓM MÌNH BUỒN THẬT! SAU MỘT THỜI GIAN LÀM VIỆC CÙNG CÁC BẠN MÌNH THẤY MỌI NGƯỜI NHÓM MÌNH KHÁ CHĂM CHỈ, CÓ TRÁCH NHIỆM TRONG CÔNG VIỆC CHUNG! TUY NHIÊN ĐÔI KHI VẪN GẶP MỘT CHÚT TRỤC TRẶC TRONG CÔNG VIỆC NHÓM! ĐÓ LÀ DO CHÚNG TA CHƯA CÓ THÓI QUEN TEAMWORK VÀ CÔNG TÁC TỔ CHỨC CŨNG CHƯA TỐT. SẼ LÀ RẤT BUỒN NẾU MÌNH KHÔNG ĐƯỢC LÀM VIỆC CÙNG CÁC BẠN NỮA TRONG KỲ TỚI! NẾU ĐƯỢC LÀM VIỆC CÙNG MỌI NGƯỜI LẪN NỮA MÌNH TIN NHÓM CHÚNG TA SẼ ĐẠT ĐƯỢC TẦM CAO MỚI!
TRÊN ĐÂY LÀ MỘT SỐ CẢM NHẬN CỦA MÌNH! XIN CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG!
Hồng Diên

CẢM NHẬN CỦA TÔI! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CẢM NHẬN CỦA TÔI!   CẢM NHẬN CỦA TÔI! Icon_minitimeSun Jan 06, 2008 7:44 pm

Em cung co' nhung cam nhan giong anh Bao?.T huc su cai gi ban dau chang gap nhung kho khan.Nhom minh luc' dau do chua duoc lam viec voi nhau nhieu nen cung co nhung cai chua hieu nhau.Nhung roi thoi gian sau minh thay nhom minh lam viec voi nhua cung rat tot va trong suot qua trinh lam viec ko co bat cu 1 dieu gi goi la mau thuan hay cang thang ca. Minh thay rat vui vi dieu do.Du sao nhung cau nhu:nhom1 cham that ay cung de lai cho minh 1 an tuong rat vui.Con nhieu dieu minh muon noi nua nhung thuc su bay gio minh chang biet noi j ca. Chi mong rang se co dip nhom minh lai duoc lam viec cung nhau. Du sao minh cung chuc tat ca cac ban nhom 1 noi rieng va 42E6 noi chung luon vui ve, hoc tap that tot .

CẢM NHẬN CỦA TÔI!
Trang 1 trong tổng số 1 trang